Dây nhảy quang Panduit OS2 Patch Cord – NKFP92ERLLSM003

Liên hệ

  • Mã sản phẩm: NKFP92ERLLSM003.
  • Loại cáp: Fiber Patch cord – Dây nhảy quang
  • Chuẩn cáp: Singlemode, OS2, LC Duplex connector
  • Đường kính: 1.6mm
  • Chiều dài: 3m
  • Vỏ cáp được làm bằng vật liệu PVC chống cháy, cho tuổi thọ cao
  • Màu sắc: Xanh aqua.
  • Đạt tiêu chuẩn: TIA/EIA 568-C.3-1 and ISO/IEC 61755-3-1 IEC-61754-7 (International), TIA-604-2-A, -3-A, and -10-A, FOCIS -2, -3, and -10, RoHS Compliant